
THE 3rd TANZANIA AUTOMOTIVE FESTIVAL 2010 
“Tanzania’s premier automotive event” 

 
 
 
 

Taarifa kwa vyombo vya habari 
 

Vision Investments inayo furaha kuwaletea kwa mara ya tatu mfululizo maonyesho ya 
magari  “ Automotive Festival 2010” . Maonyesho ya siku tatui ambayo yataleta pamoja 
wadau wanao husika na sekta nzima ya magari na huduma shirkishi zinazohusiana na 
magari.Tarehe 1 hadi  3 Oktoba 2010.Kiingilio Tsh 2000/- wakubwa na watoto. 
 
Maonyesho haya ya pili ni muendelezo wa maonyesho ambayo yalifanyika Oktoba  
mwaka 2009.  Na hii ni sehemu ya pekee ambayo inawapatia wafanya biashara, wapenzi 
na watumiaji wa magari na huduma shirikishi fursa yakukutana naku badilishana ujuzi, 
mawazo na huduma juu ya sekta nzima ya magari. Watoaji wa huduma za mikopo kama 
Benki ufundi na ushauri wa masuala ya magari watakuwepo.Wataalamu wa michezo ya 
magari nao watakuwepo kuonyesha ujuzi wao. 
 
 Kutokana na mratibu wa maonyesho haya Bw. Ally Nchahaga, “Tanzania Automotive 
Festival”   Maonyesho haya yanategemewa kufanyika kila mwaka mwezi wa kumi.    

Wananchi wategemeee  kuona na kujifunza masuala mbali mbali kuhusiana na sekta hii 
nyeti kwa uchumi na maendeleo ya taifa kwa ujumla.   

 
Kauli mbiu ya maonyesho haya ni “Defensive driving key to road safety” 
 
Inaletwa kwenu na: STANBIC BANK, CLOUDS FM, CHOICE FM, SIMBA COACHES, ENGEN,  
 U - TRACK, SYNOVATE, QUALITY MOTORS, EXPOTEAM,SUPERDOLL, NOBLE MOTORS, 
EXTREMEWEBTECHNOLOGIES, AAR, KOBA BATTERIES,ULTIMATE SECURITY, STAMBULI 
INVESTMENTS, NAM ENTERPRISES, OZONE PRODUCTIONS, I – NOCH,AUTO TRADER, G5, WHATS 
HAPPENING IN DAR,THE BEACHCOMBER TOURS & SAFARIS,HEINEKEN,K-NICE POOL TABLE 
 
Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu  www.autofest.co.tz  Barua pepe: 
info@autofest.co.tz  


